छत्रपती संभाजी नगर जिल्हा प्रतिनिधी योगेश अशोकराव निकम


महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन देठे साहेब व महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल कार्यकारी संपादक मधुकर भुजंग साहेब संपादक मंडळ कडून यांच्याकडून नियुक्ती करण्यात आली आहे छत्रपती संभाजी नगर जिल्हा प्रतिनिधी योगेश अशोकराव निकम छत्रपती संभाजीनगर जिल्हा प्रतिनिधी म्हणून निवड करण्यात आली आहे पदी निवड करण्यात आली
पुढील वाटचालीस शुभेच्छा अभिनंदन💐💐💐💐💐💐✍️✍️✍️🙏🙏🙏💐💐💐💐🌹🌹🌺


Mharastralok News

महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन देठे साहेब छत्रपती संभाजीनगर मो. 9765121365 प्रत्येक जिल्ह्यामध्ये तालुक्यामध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे त्वरित संपर्क साधावा जाहिराती व बातम्यांसाठी संपर्क साधा 9765121365

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!