टेंभुर्णी ग्रामपंचायत कार्यालयात मा जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद जयंती साजरी महाराष्ट्र लोक न्यूज चैनल टेंभुर्णी प्रतिनिधी (दत्ता देशमुख याज कडून) राजमाताजिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांच्या जयंतीनिमित्त ग्राम ससंद येथे अभिवादन करण्यात आले यावेळी सरपंच गौतम म्हस्के उपसरपंच संतोष पाचे ग्रामसेवक जगदीश आढाव ग्रामससंद सदस्य पांडुरंग बोरसे सर्जिराव कुमकर भिकन पठाण प्रमोद उखर्डे दत्ता सोनसाळे रविंद्र फैसल चाऊस रामकिसन सोनसाळे उखर्डे गणेश गाडेकर गजानन अंधारे कर्मचारी विक्रम उकांडे अजिस भाई दिगंबर भिसे सुनिल भाले बाबासाहेब जमधडे रामदास धनवाई बाबु साबळे योगेश गायमुखे अनिल गायकवाड माने मामा शिवाजी भिडे सपाटे साहेब संतोष भागवत


टेंभुर्णी ग्रामपंचायत कार्यालयात मा जिजाऊ व स्वामी विवेकानंद जयंती साजरी महाराष्ट्र लोक न्यूज चैनल टेंभुर्णी प्रतिनिधी (दत्ता देशमुख याज कडून) राजमाताजिजाऊ व स्वामी विवेकानंद यांच्या जयंतीनिमित्त ग्राम ससंद येथे अभिवादन करण्यात आले यावेळी सरपंच गौतम म्हस्के उपसरपंच संतोष पाचे ग्रामसेवक जगदीश आढाव ग्रामससंद सदस्य पांडुरंग बोरसे सर्जिराव कुमकर भिकन पठाण प्रमोद उखर्डे दत्ता सोनसाळे रविंद्र फैसल चाऊस रामकिसन सोनसाळे उखर्डे गणेश गाडेकर गजानन अंधारे कर्मचारी विक्रम उकांडे अजिस भाई दिगंबर भिसे सुनिल भाले बाबासाहेब जमधडे रामदास धनवाई बाबु साबळे योगेश गायमुखे अनिल गायकवाड माने मामा शिवाजी भिडे सपाटे साहेब संतोष भागवत


Mharastralok News

महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन देठे साहेब छत्रपती संभाजीनगर मो. 9765121365 प्रत्येक जिल्ह्यामध्ये तालुक्यामध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे त्वरित संपर्क साधावा जाहिराती व बातम्यांसाठी संपर्क साधा 9765121365

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!