वंचित बहुजन आघाडीचे परभणीचे लोकसभा उमेदवार आज हवामान पंजाबराव डंख


https://youtu.be/Ar_XqS1oA28?si=kyIbiVGP0lvw5aZN
👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆
जिल्हा जालना ता परतूर आष्टी प्रतिनिधी. पवन आव्हाड… विषय वंचित बहुजन आघाडीचे परभणीचे लोकसभा उमेदवार आज हवामान तज्ञ व वंचित बहुजन आघाडीचे परभणी लोकसभा उमेदवार भूमिपुत्र पंजाबराव डंख आष्टी येथे आले असता त्यांची ..यावेळी वंचित बहुजन आघाडी चे तालूका पदाधिकाऱी प सौंदर्य नाना रोहन तात्या वाघमारे आकाश मुंडे बुद्ध दीप मोरे संदीप मोरे गांवकरी उपस्थित होते.. वंचित बहुजन आघाडी आष्टी सर्कल


Mharastralok News

महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन देठे साहेब छत्रपती संभाजीनगर मो. 9765121365 प्रत्येक जिल्ह्यामध्ये तालुक्यामध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे त्वरित संपर्क साधावा जाहिराती व बातम्यांसाठी संपर्क साधा 9765121365

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!