शासन मान्य रजिस्टर क्रमांक. MH13-130049092


शासन मान्य रजिस्टर क्रमांक. MH13-130049092

👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆👆
महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन चंदनराव देठे राहणार गाडेगव्हाण तालुका जाफराबाद जिल्हा जालना महाराष्ट्र तीन क्रमांक 431208 माझे यूट्यूब पुढील चैनल ची वाटचाल चैनल महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल फेसबुक अकाउंट इंस्टाग्राम न्यूज पोर्टल बातम्या कंपनी भारत सरकार मान्यता सोशल मीडिया अंतर्गत
प्रत्येक जिल्ह्यात प्रत्येक तालुक्यात प्रतिनिधी आहेत सोशल मीडिया द्वारे काम न ऑनलाइन चालू आहे

Advertisement

मि मुख्य संपादक गजानन देठे
माझे स्वतःचे महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल आहे मी त्या चायनल चा संचालक आहे धन्यवाद


Mharastralok News

महाराष्ट्र लोक न्यूज चॅनल मुख्य संपादक गजानन देठे साहेब छत्रपती संभाजीनगर मो. 9765121365 प्रत्येक जिल्ह्यामध्ये तालुक्यामध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे संपूर्ण महाराष्ट्र मध्ये प्रतिनिधी नेमणूक चालू आहे त्वरित संपर्क साधावा जाहिराती व बातम्यांसाठी संपर्क साधा 9765121365

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »
error: Content is protected !!